TỪ NGÀY 11/6/2014, SHOP QUẦN ÁO HÀNG HIỆU SẼ CHUYỂN SANG TRANG FACEBOOK " https://www.facebook.com/quanaohanghieuonline " và có nhiều chương trình " khuyễn mãi " , " giảm giá " và cập nhật sản phẩm thường xuyên liên tục. Xin chân thành cảm hơn các bạn đã theo dõi :)

Liên hệ:

Quận Thủ Đức: 62 Đường 3, Khu Phố 3, P. Tam Phú, Q. Thủ Đức, TP.HCM. ( 01686895786 Mr Phương )

YH: quanaohanghieuonline

Thông tin Tài khoản:

NH đầu tư và phát triển(BIDV)-CN Đông SG.

Số TK: 3141.0000.4427.24

Chủ TK: Nguyễn Trí Phương.

Hoặc:

NH Vietcombank (VCB)

Số TK: 038.1000.3263.58

Chủ TK: Nguyễn Trí Phương.

Khu Quảng Cáo

Fri

31

Aug

2012

Áo sơ mi nam tay ngắn Zara màu xám lông chuột

Ao so mi Zara 017
Ao so mi Zara 017
Áo sơ mi tay ngắn Zara dạng body, trơn, áo có túi ở ngực mặc thích hợp cho giới văn phòng đi những dịp mang tính lịch sự. Áo thích hợp với quần tay bỏ vào thùng nhìn rất lịch sự nhưng mang tính năng động, hoạt bát trước mắt mọi người.
Size L giành cho những bạn có chiều cao khoảng 1m70, nặng khoảng 72 kg.

Giá: Vui lòng liên hệ Phương để được giá rẻ hơn giá thị trường.

ĐTDĐ: 0909226544.

Mail: quanaohanghieuonline@yahoo.com


 

Có thể bạn thích thêm những sản phẩm dưới đây!

Tin Mới

Quần jeans nữ G star dạng skinny 500k (Sat, 22 Mar 2014)
>> read more

Quần jeans nam Levi's 510 made in Cambodia 500k (Mon, 17 Mar 2014)
>> read more

Quần đùi Zara men mẫu 2014 (Wed, 05 Mar 2014)
>> read more

Lô áo thun nam Nike tennis giá chỉ 70k (Sat, 22 Feb 2014)
>> read more

Áo sơ mi nam True Religion - TR01 (Wed, 19 Feb 2014)
>> read more

Bỏ sỉ quần jeans Levi's made in Cambodia (Mon, 17 Feb 2014)
>> read more

Bỏ sỉ quần kaki Casablanca hàng orginal (Fri, 14 Feb 2014)
>> read more

Lô áo thun nam Abercrombie cổ trụ hàng orginal (Thu, 13 Feb 2014)
>> read more

Lô áo thun nam có cổ Celio made in Cambodia (Tue, 11 Feb 2014)
>> read more

Quần lót xuất Nhật giá rẻ (Thu, 06 Feb 2014)
>> read more

Write a comment

Comments: 0

  • loading